| Number_of_Outputs | 10 |
|---|---|
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| ขนาด | 90 x 60 x 75 มม |
| แรงดันไฟเข้า | 24 V DC |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความยืดหยุ่น | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
|---|---|
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
|---|---|
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| จุดเอาท์พุต | 20 |
| หน่วยความจำ | 1 |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ | โดยทั่วไป 95% ถึง 98% |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
| จุดป้อนข้อมูล | 28 |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| น้ำหนัก | 0.3 กก |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
|---|---|
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | รองรับ I/O และฟังก์ชันที่ได้รับการจัดอันดับความปลอดภัย |
| สี | ปกติ |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |