| แรงดันไฟเข้า | 24 V DC |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| หมายเลขชิ้นส่วน | D2-06B |
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| NumberOfI/OPoints | ตั้งแต่ 8 ถึง 1024+ |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | 9907-164 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131-3, CE, UL |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
|---|---|
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| Number_of_Outputs | 10 |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | PT5501A |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาที |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
|---|---|
| Number_of_Outputs | 10 |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| Number_of_Inputs | 14 |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |