| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131, ISO 9001 |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| น้ำหนัก | 0.59 กก |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 0 ถึง 400 เฮิรตซ์ |
| คุณสมบัติการป้องกัน | แรงดันไฟเกิน, แรงดันตก, กระแสเกิน, ไฟฟ้าลัดวงจร, ความร้อนเกินพิกัด |
| เวลาหยุดอ่อน | 0.1 ถึง 60 วินาที |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | FANUC |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | มิลลิวินาที |
| แสดง | 7 |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ความกว้าง | 22.5 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ABB |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
|---|---|
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งบนแผงหรือราง DIN |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |