| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131, ISO 9001, ได้รับการรับรอง CE |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | เอาท์พุตดิจิตอล, เอาท์พุตอนาล็อก, การควบคุมแอ๊คทูเอเตอร์ |
| การป้องกัน | IP65 |
| การติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| คุณสมบัติการวินิจฉัย | การตรวจสอบแบบเรียลไทม์ การตรวจจับข้อผิดพลาด การบำรุงรักษาเชิงคาดการณ์ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / อินเทอร์เฟซซอฟต์แวร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| การป้องกัน | IP65 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, อนุกรม |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| การใช้พลังงาน | 10 W |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| การป้องกัน | IP65 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, อนุกรม |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| การใช้พลังงาน | 10 W |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / การตรวจสอบระยะไกล |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | รองรับการเชื่อมต่อแบบมีสายและไร้สาย |
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| เอาต์พุตความปลอดภัย | 3 ไม่มี/โอ, 1 ไม่มี/C |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| อินเตอร์เฟซการจัดการ | เว็บ GUI, SNMP, CLI |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
|---|---|
| การป้องกัน | IP65 |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UL, ROHS |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 100 มม. x 75 มม. x 50 มม |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / การตรวจสอบระยะไกล |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |