| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| การใช้พลังงาน | 3.5VA (ไฟฟ้ากระแสสลับ) / 2.0 วัตต์ (DC) |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ก |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| ประเภทการควบคุม | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ (PLC) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, CANopen |
|---|---|
| ความถี่เอาท์พุต | 0 ถึง 400 Hz หรือสูงกว่า |
| ประเภทการแสดงผล | จอแสดงผล LCD หรือ LED สำหรับการตั้งค่าสถานะและพารามิเตอร์ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | โดยทั่วไปคือ 200-600V AC |
| แรงดันขาออก | ตัวแปรขึ้นอยู่กับแรงดันไฟฟ้าขาเข้า |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, CANopen |
|---|---|
| ความถี่เอาท์พุต | 0 ถึง 400 Hz หรือสูงกว่า |
| ประเภทการแสดงผล | จอแสดงผล LCD หรือ LED สำหรับการตั้งค่าสถานะและพารามิเตอร์ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | โดยทั่วไปคือ 200-600V AC |
| แรงดันขาออก | ตัวแปรขึ้นอยู่กับแรงดันไฟฟ้าขาเข้า |
| ความลึก | 105 |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 8a |
| อัตราส่วนเกียร์ | 1/45.569 |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ต้านทานความร้อน | 0.65 ℃/w |
| ช่วงความถี่ | 0 ถึง 400 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| การเพิ่มพลัง | 0.5 kW ถึง 1,000 kW (แตกต่างกันไปตามรุ่น) |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนังหรือติดแผง |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปมีดีไซน์กะทัดรัด |
| แรงดันขาออก | ปรับได้ตามแรงดันไฟฟ้าอินพุต |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปมีดีไซน์กะทัดรัด |
|---|---|
| น้ำหนัก | ขึ้นอยู่กับอัตรากำลัง ตั้งแต่ไม่กี่กิโลกรัมไปจนถึงหลายร้อย |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม สายพานลำเลียง ระบบ HVAC เครื่องจักรอุตสาหกรรม |
| ประสิทธิภาพ | สูงถึง 98% |
| พาวเวอร์เรนจ์ | 0.5 กิโลวัตต์ถึง 5,000 กิโลวัตต์ |
| คุณสมบัติการป้องกัน | โอเวอร์โหลด, แรงดันไฟเกิน, แรงดันตก, ไฟฟ้าลัดวงจร, การป้องกันความร้อน |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดแผง แบบติดผนัง หรือแบบติดตู้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องขับเคลื่อนความถี่แปร (VFD) |
| ช่วงความถี่ | 0 ถึง 400 Hz หรือสูงกว่า |
| แรงดันขาออก | ปรับได้ตามแรงดันไฟฟ้าอินพุต |