| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Tiêu thụ điện năng | 3,5 VA (AC) / 2,0 W (DC) |
|---|---|
| Bảng điều khiển cảm ứng | MỘT |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, CANopen |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0 đến 400 Hz hoặc cao hơn |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt trạng thái và thông số |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
| Điện áp đầu ra | Thay đổi, tùy theo điện áp đầu vào |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, CANopen |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0 đến 400 Hz hoặc cao hơn |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt trạng thái và thông số |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
| Điện áp đầu ra | Thay đổi, tùy theo điện áp đầu vào |
| Độ sâu | 105 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại | 8A |
| Tỷ lệ bánh răng | 1/45.569 |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Điện trở nhiệt | 0,65 ℃/w |
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
|---|---|
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 kW đến 1000 kW (thay đổi tùy theo model) |
| kiểu lắp đặt | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mẫu mã, thường có thiết kế nhỏ gọn |
| Điện áp đầu ra | Có thể điều chỉnh, tùy theo điện áp đầu vào |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mẫu mã, thường có thiết kế nhỏ gọn |
|---|---|
| Cân nặng | Phụ thuộc vào mức công suất, từ vài kg đến hàng trăm |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, băng tải, hệ thống HVAC, máy móc công nghiệp |
| Hiệu quả | Lên đến 98% |
| Phạm vi công suất | 0,5 kW đến 5000 kW |
| tính năng bảo vệ | Quá tải, quá áp, thấp áp, ngắn mạch, bảo vệ nhiệt |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng, giá treo tường hoặc giá treo tường |
| Tên sản phẩm | Ổ đĩa biến tần (VFD) |
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz hoặc cao hơn |
| Điện áp đầu ra | Có thể điều chỉnh, tùy theo điện áp đầu vào |