| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 70°ซ |
|---|---|
| การทำงาน | ตำแหน่งแอ๊คทูเอเตอร์ของวาล์วควบคุม |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 วินาที |
| แรงดันอุปทาน | 20-30 psi / 1.4-2.0 บาร์ |
| สัญญาณตอบรับ | โพเทนชิออมิเตอร์ / LVDT / ข้อเสนอแนะแบบดิจิตอล |
| วัสดุ | วัสดุฉนวนและโลหะคุณภาพสูง |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 60255, IEEE C37.90 |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | สูงถึง 36 kV |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนประกอบการป้องกันและการควบคุม |
| เรตติ้งปัจจุบัน | สูงถึง 6300 A |
| วัสดุ | วัสดุฉนวนและโลหะคุณภาพสูง |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 60255, IEEE C37.90 |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | สูงถึง 36 kV |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนประกอบการป้องกันและการควบคุม |
| เรตติ้งปัจจุบัน | สูงถึง 6300 A |
| แบบอย่าง | CS710-4T0.7GB |
|---|---|
| ยี่ห้อ | การเข้าด้วยกัน |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า | สามเฟส 380V (เข้ากันได้กับโครงข่ายไฟฟ้า 400V รองรับช่วงอินพุตกว้าง 380~480Vac) |
| การวางตำแหน่งซีรี่ส์ | อินเวอร์เตอร์ประสิทธิภาพสูงวัตถุประสงค์พิเศษสำหรับการยกกระแสไฟขาออกที่กำหนด: 2.1 A |
| กำลังมอเตอร์ที่ใช้งานได้ | วิธีการควบคุม 0.75 kW (มอเตอร์อะซิงโครนัสสามเฟส): การควบคุมเวคเตอร์มอเตอร์อะซิงโครนัสประสิทธิภาพสูง |
| แบบอย่าง | ซีเอส710-4T1.5GB 1.5KW |
|---|---|
| ยี่ห้อ | การเข้าด้วยกัน |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า | สามเฟส 380V (เข้ากันได้กับโครงข่ายไฟฟ้า 400V รองรับช่วงอินพุตกว้าง 380~480Vac) |
| การวางตำแหน่งซีรี่ส์ | อินเวอร์เตอร์ประสิทธิภาพสูงวัตถุประสงค์พิเศษสำหรับการยกกระแสไฟขาออกที่กำหนด: 2.1 A |
| กำลังมอเตอร์ที่ใช้งานได้ | วิธีการควบคุม 0.75 kW (มอเตอร์อะซิงโครนัสสามเฟส): การควบคุมเวคเตอร์มอเตอร์อะซิงโครนัสประสิทธิภาพสูง |
| แบบอย่าง | ซีเอส710-4T2.2GB 2.2KW |
|---|---|
| ยี่ห้อ | การเข้าด้วยกัน |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า | สามเฟส 380V (เข้ากันได้กับโครงข่ายไฟฟ้า 400V รองรับช่วงอินพุตกว้าง 380~480Vac) |
| การวางตำแหน่งซีรี่ส์ | อินเวอร์เตอร์ประสิทธิภาพสูงวัตถุประสงค์พิเศษสำหรับการยกกระแสไฟขาออกที่กำหนด: 2.1 A |
| กำลังมอเตอร์ที่ใช้งานได้ | วิธีการควบคุม 0.75 kW (มอเตอร์อะซิงโครนัสสามเฟส): การควบคุมเวคเตอร์มอเตอร์อะซิงโครนัสประสิทธิภาพสูง |
| แบบอย่าง | CS710-4T3.7GB 3.7KW |
|---|---|
| ยี่ห้อ | การเข้าด้วยกัน |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า | สามเฟส 380V (เข้ากันได้กับโครงข่ายไฟฟ้า 400V รองรับช่วงอินพุตกว้าง 380~480Vac) |
| การวางตำแหน่งซีรี่ส์ | อินเวอร์เตอร์ประสิทธิภาพสูงวัตถุประสงค์พิเศษสำหรับการยกกระแสไฟขาออกที่กำหนด: 2.1 A |
| กำลังมอเตอร์ที่ใช้งานได้ | วิธีการควบคุม 0.75 kW (มอเตอร์อะซิงโครนัสสามเฟส): การควบคุมเวคเตอร์มอเตอร์อะซิงโครนัสประสิทธิภาพสูง |
| แบบอย่าง | ซีเอส710-4T5.5GB 5.5KW |
|---|---|
| ยี่ห้อ | การเข้าด้วยกัน |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า | สามเฟส 380V (เข้ากันได้กับโครงข่ายไฟฟ้า 400V รองรับช่วงอินพุตกว้าง 380~480Vac) |
| การวางตำแหน่งซีรี่ส์ | อินเวอร์เตอร์ประสิทธิภาพสูงวัตถุประสงค์พิเศษสำหรับการยกกระแสไฟขาออกที่กำหนด: 2.1 A |
| กำลังมอเตอร์ที่ใช้งานได้ | วิธีการควบคุม 0.75 kW (มอเตอร์อะซิงโครนัสสามเฟส): การควบคุมเวคเตอร์มอเตอร์อะซิงโครนัสประสิทธิภาพสูง |
| แบบอย่าง | CS710-4T7.5GB 7.5KW |
|---|---|
| ยี่ห้อ | การเข้าด้วยกัน |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า | สามเฟส 380V (เข้ากันได้กับโครงข่ายไฟฟ้า 400V รองรับช่วงอินพุตกว้าง 380~480Vac) |
| การวางตำแหน่งซีรี่ส์ | อินเวอร์เตอร์ประสิทธิภาพสูงวัตถุประสงค์พิเศษสำหรับการยกกระแสไฟขาออกที่กำหนด: 2.1 A |
| กำลังมอเตอร์ที่ใช้งานได้ | วิธีการควบคุม 0.75 kW (มอเตอร์อะซิงโครนัสสามเฟส): การควบคุมเวคเตอร์มอเตอร์อะซิงโครนัสประสิทธิภาพสูง |
| แบบอย่าง | ซีเอส710-4T11GB 11KW |
|---|---|
| ยี่ห้อ | การเข้าด้วยกัน |
| ระดับแรงดันไฟฟ้า | สามเฟส 380V (เข้ากันได้กับโครงข่ายไฟฟ้า 400V รองรับช่วงอินพุตกว้าง 380~480Vac) |
| การวางตำแหน่งซีรี่ส์ | อินเวอร์เตอร์ประสิทธิภาพสูงวัตถุประสงค์พิเศษสำหรับการยกกระแสไฟขาออกที่กำหนด: 2.1 A |
| กำลังมอเตอร์ที่ใช้งานได้ | วิธีการควบคุม 0.75 kW (มอเตอร์อะซิงโครนัสสามเฟส): การควบคุมเวคเตอร์มอเตอร์อะซิงโครนัสประสิทธิภาพสูง |