| ชนิดของ | ความเฉื่อยปานกลาง |
|---|---|
| ความยาวสายเคเบิล | 25ซม |
| สี | สีขาว |
| แรงบิด | 0.64 นิวตันเมตร |
| วิธีกระตุ้น | ประเภทแม่เหล็กถาวร |
| ระดับพลังงาน | 2000W |
|---|---|
| โหมดควบคุม | ตำแหน่ง/ความเร็ว/แรงบิด |
| ช่วงความเร็วที่ปรับได้ | 1:1000 (วี/ซี) |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ | 208-230 / 240 โวลต์,220/380 โวลต์,60 โวลต์,AC220V |
| แอปพลิเคชัน | ใช้ใน HVAC ปั๊ม สายพานลำเลียง พัดลม และระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศหรือระบายความร้อนด้วยของเหลว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องขับเคลื่อนความถี่แปร (VFD) |
| คุณสมบัติการป้องกัน | แรงดันไฟเกิน, แรงดันตก, กระแสเกิน, ไฟฟ้าลัดวงจร, ความร้อนเกินพิกัด |
| การทำงาน | ควบคุมความเร็วและแรงบิดของมอเตอร์โดยการเปลี่ยนความถี่และแรงดันไฟฟ้าขาเข้าของมอเตอร์ |
| การทำงาน | ทำให้กระบวนการทางอุตสาหกรรมเป็นไปโดยอัตโนมัติ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| ราคาจริง | ขึ้นอยู่กับข้อเสนอ |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / การตรวจสอบระยะไกล |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| แรงดันขาออก | 0-480 โวลต์กระแสสลับ |
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| ประเภทการแสดงผล | LCD หรือ LED |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 70°ซ |
|---|---|
| การทำงาน | ตำแหน่งแอ๊คทูเอเตอร์ของวาล์วควบคุม |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 วินาที |
| แรงดันอุปทาน | 20-30 psi / 1.4-2.0 บาร์ |
| สัญญาณตอบรับ | โพเทนชิออมิเตอร์ / LVDT / ข้อเสนอแนะแบบดิจิตอล |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 70°ซ |
|---|---|
| การทำงาน | ตำแหน่งแอ๊คทูเอเตอร์ของวาล์วควบคุม |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 วินาที |
| แรงดันอุปทาน | 20-30 psi / 1.4-2.0 บาร์ |
| สัญญาณตอบรับ | โพเทนชิออมิเตอร์ / LVDT / ข้อเสนอแนะแบบดิจิตอล |
| วัสดุ | วัสดุฉนวนและโลหะคุณภาพสูง |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 60255, IEEE C37.90 |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | สูงถึง 36 kV |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนประกอบการป้องกันและการควบคุม |
| เรตติ้งปัจจุบัน | สูงถึง 6300 A |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| แรงดันขาออก | 24V DC |