| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| วัสดุ | เหล็ก |
| ความเร็วสูงสุด | 2500 รอบต่อนาที |
| อัตราส่วนเกียร์ | 1/45.569 |
| ค่าคงที่เวลาความร้อน | 150s |
|---|---|
| เทคโนโลยี | แม็กเลฟ |
| แบรนด์รายการ | ใหม่ 100% |
| สภาพสินค้า | ใหม่เอี่ยม 100% |
| กำลังขับ | 0.18KW-315KW |
| ความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ความถี่อินพุต | 50/60 เฮิรตซ์ |
| แรงดันขาออก | 0-480V เอซี |
| คุณสมบัติการป้องกัน | แรงดันไฟเกิน, แรงดันตก, กระแสเกิน, ไฟฟ้าลัดวงจร, ความร้อนสูงเกินไป |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD หรือ LED หน้าจอ |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | แรงดันไฟฟ้าเกิน, แรงดันตก, กระแสเกิน, การป้องกันไฟฟ้าลัดวงจร |
| ระดับการป้องกัน | IP20 ถึง IP54 |
| การบรรเทาฮาร์มอนิก | DC choke ในตัวหรือตัวกรองภายนอก |
| ประเภทการแสดงผล | LCD หรือ LED |
| ระดับการป้องกัน | IP20 ถึง IP65 |
|---|---|
| การบรรเทาฮาร์มอนิก | DC choke ในตัวหรือตัวกรองภายนอก |
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
| ความถี่อินพุต | 50/60 เฮิรตซ์ |
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| ความถี่อินพุต | 50/60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาดกะทัดรัด |
| การบิดเบือนฮาร์มอนิก | <5% |
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 1 นาที |
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Schneider |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
|---|---|
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |