| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| loại | Tự động hóa |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
|---|---|
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
|---|---|
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
|---|---|
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
|---|---|
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
|---|---|
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
| Điện áp đầu vào | Thông thường điện áp xoay chiều 220V, 380V, 480V hoặc 600V |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cảm biến công nghiệp |
| Kích thước | 90 mm x 60 mm x 75 mm |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
|---|---|
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giám sát từ xa |
| Ngành kiến trúc | Phân phối, mô-đun |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Hỗ trợ nhiều giao thức (ví dụ: Ethernet/IP, Modbus, Profibus) |
| Khu vực ứng dụng | Dầu khí, Sản xuất điện, Hóa chất, Xử lý nước |
| Chức năng | Điều khiển tự động các quy trình công nghiệp |
| Tên sản phẩm | Hệ thống điều khiển phân tán (DCS) |
| Phạm vi độ ẩm | 0-95% không ngưng tụ |
|---|---|
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |