| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
|---|---|
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
| Ứng dụng | Kiểm soát quá trình sản xuất |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Kết nối | Hỗ trợ tích hợp IoT và đám mây |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| Kích thước | 200mm x 150mm x 75mm |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 KW đến 500 KW |
| Giảm thiểu hài hòa | Tích hợp cuộn cảm DC hoặc bộ lọc bên ngoài |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Thời gian tăng tốc/giảm tốc | 0,1 đến 6000 giây |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 20 |
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| SốI/OĐiểm | Thay đổi từ vài đến hàng nghìn |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| loại | Tự động hóa |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| loại | Tự động hóa |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |