| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Kiểu hiển thị | Đèn báo LCD hoặc LED |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
|---|---|
| điện năng tiêu thụ | 5W đến 20W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Ngành kiến trúc | Kiến trúc phân tán với nhiều bộ điều khiển |
|---|---|
| Độ tin cậy | Độ tin cậy cao với tính năng dự phòng |
| Khu vực ứng dụng | Được sử dụng trong các ngành công nghiệp như dầu khí, sản xuất điện, hóa chất và sản xuất |
| Tùy chỉnh | Các chiến lược điều khiển có thể cấu hình và lập trình logic |
| Tích hợp | Tích hợp với SCADA, PLC và các hệ thống tự động hóa khác |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 chiếc |
| Hàng hiệu | MOOG |
| Chứng nhận | Brand new original |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Bảo hành | Bảo hành 1-3 năm của nhà sản xuất |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC), Hệ thống điều khiển phân tán (DCS), SCADA |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, văn bản có cấu trúc |