| Ký ức | 50 kB |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| Dải tần số đầu ra | 0-400Hz |
|---|---|
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phương pháp điều khiển | Điều chế độ rộng xung (PWM) |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| Thời gian đáp ứng | Mili giây |
| Trưng bày | 7 |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Chiều rộng | 22,5 mm |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| Bảo vệ | IP65, IP67, IP68 |
| Biến dạng sóng hài | <5% |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
|---|---|
| Loại đầu ra | Ba, Nhiều |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhựa, nhôm |
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| IGBT | Infineon, Renesas |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 KW đến 500 KW |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Dung lượng bộ nhớ | Thông thường 16KB đến 1MB |
| Điểm đầu vào | 36 điểm. |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| kiểu cài đặt | gắn bảng điều khiển, gắn giá đỡ |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |