| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, FCC, RoHS |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| gắn kết | DIN Rail / Giá treo tường |
| giao thức truyền thông | IEC 61850, Modbus, DNP3 |
| Hiện tại | Lên tới 6300 A |
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
|---|---|
| Số_of_đầu ra | 10 |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Cân nặng | 0,3 kg |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
|---|---|
| Các tính năng bảo vệ | Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá nhiệt |
| Thời gian dừng mềm | 0 đến 60 giây có thể điều chỉnh |
| Công suất quá tải | Dòng định mức 150% trong 60 giây |
| Thời gian bắt đầu mềm | 0 đến 60 giây có thể điều chỉnh |
| Ứng dụng | Nhà máy dầu khí, nhà máy điện |
|---|---|
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Phần Không | 9907-838 |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Độ ẩm | 0 đến 95% không ngưng tụ |
| Điện áp đầu vào | 200-480v AC |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/f, Điều khiển Vector, Vector không cảm biến |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình LCD hoặc LED có bàn phím |
| Dải công suất | 0,5 KW đến 500 KW |
| Công suất quá tải | 150% trong 60 giây |
| Bắt đầu mô -men xoắn | Lên tới 150% ở 0,5 Hz |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 24 V DC |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Ứng dụng | Nhà máy dầu khí, nhà máy điện |