| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนังหรือติดแผง |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
| เวลาหยุดอ่อน | 0.1 ถึง 60 วินาที |
| ความชื้น | 0 ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-480V AC |
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/f, การควบคุมเวกเตอร์, เวกเตอร์แบบไร้เซ็นเซอร์ |
|---|---|
| แสดง | จอแสดงผล LCD หรือ LED พร้อมปุ่มกด |
| ช่วงพลังงาน | 0.5 กิโลวัตต์ถึง 500 กิโลวัตต์ |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 60 วินาที |
| เริ่มแรงบิด | สูงถึง 150% ที่ 0.5 เฮิร์ตซ์ |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| แรงดันไฟเข้า | 24 V DC |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ โรงไฟฟ้า |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1-20 ชิ้น 1 สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | เยอรมนี/จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Siemens |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
| จุดป้อนข้อมูล | 28 |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |