| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
|---|---|
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24 โวลต์กระแสตรง, 110 โวลต์กระแสสลับ, 220 โวลต์กระแสสลับ |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| ความถี่อินพุต | 50/60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD หรือ LED |
| เวลาเร่งความเร็ว/ลดความเร็ว | 0.1 ถึง 6,000 วินาที |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 1 นาที |
| ความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| อินเทอร์เฟซเครือข่าย | พอร์ตอีเธอร์เน็ต 10/100/1000 Mbps |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงเมาท์ / ราง DIN |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| เวลาหยุดอ่อน | 0.1 ถึง 60 วินาที |
|---|---|
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| ความถี่อินพุต | 50/60 เฮิรตซ์ |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| ความสามารถในการขยาย | โมดูลาร์พร้อมโมดูลส่วนขยาย |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| พอร์ตอีเธอร์เน็ต | 8 ถึง 24 พอร์ต |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
|---|---|
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 โวลต์กระแสตรง |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีหรือแอลซีดี |