| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1-20 ชิ้น 1 สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | เยอรมนี/จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Siemens |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
| จุดป้อนข้อมูล | 28 |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, อนุกรม |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หน่วยความจำ | 1 |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| การทำงาน | ทำให้กระบวนการทางอุตสาหกรรมเป็นไปโดยอัตโนมัติ |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| อินเตอร์เฟซการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| การสื่อสาร | RS485/Modbus RTU ระดับการป้องกัน: IP20 |
| ความจุเกินพิกัด | จัดอันดับกระแส 150% เป็นเวลา 1 นาที |
| เริ่มแรงบิด | สูงถึง 150% ที่ 0.5 เฮิรตซ์ (VFD) |