| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | RS485, อีเทอร์แคท |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| น้ำหนัก | 1.2กก |
| แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ | 208-230 / 240 โวลต์,220/380 โวลต์,60 โวลต์,AC220V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ABB |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| ความสามารถในการขยายตัว | รองรับการขยายโมดูลาร์ด้วยโมดูล I/O |
| แบบอย่าง | FX5U-32MT/ES |
| ความถี่ตอบสนอง | 2KHz |
|---|---|
| ช่วงความเร็วที่ปรับได้ | 1:1000 (วี/ซี) |
| ประเภทการควบคุม | เอฟ.วี.ซี |
| หมายเลขแผง | A5E02630230 A5E00213118/A5E02630231 |
| วิธีการจัดส่งสินค้า | DHL/FEDEX/EMS/ทีเอ็นที |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | Rexroth |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมเวกเตอร์วงจรปิด |
| ประเภทข้อเสนอแนะ | ตัวเข้ารหัส, รีโซลเวอร์, เซ็นเซอร์ฮอลล์ |
| คุณสมบัติการป้องกัน | โอเวอร์โหลด, แรงดันไฟเกิน, อุณหภูมิสูงเกินไป |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ช่วงความถี่ | 0-400 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
| แรงดันขาออก | 0-480V เอซี |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-480V AC |
| เริ่มแรงบิด | สูงถึง 150% ที่ 0.5 เฮิร์ตซ์ |
| ช่วงพลังงาน | 0.5 กิโลวัตต์ถึง 500 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| ประเภทเอาต์พุต | ทริปเปิล, หลาย |
| ไอจีบีที | อินฟิเนียน,เรเนซาส |
| สี | ปกติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ABB |