| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | R107DRN132M4 |
| Thương hiệu | SEW Eurodrive (Đức) |
| Loại động cơ | DRN132M4, 3 pha không đồng bộ |
| Năng lượng định giá | 7.5kW (10HP) |
| Người Ba Lan | 4 |
| Tốc độ đầu vào (50/60Hz) | 1450 / 1750 vòng/phút |
| Tỷ lệ bánh răng | 59.41 |
| Tốc độ đầu ra | ~ 24,4 / 29,5 vòng / phút |
| Động lực đầu ra | 1200 Nm (được định giá) / 1800 Nm (tối đa) |
| Lớp hiệu quả | IE3 |
| Bảo vệ | IP54 / IP55 |
| Khép kín | Lớp F (155°C) |
| Điện áp | 220240V Δ / 380420V Y (50Hz); 230/460V (60Hz) |
| Lắp đặt | Đặt chân (M4) |
| Lôi trơn | Dầu khoáng CLP 220,7.5L |
| Trọng lượng ròng | Khoảng 215 kg |
| Giấy chứng nhận | CE, UL, CSA, CCC |