| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 75 ° C |
|---|---|
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
| ความเร็วพอร์ต | 10/100/1000 Mbps |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ |
| วัสดุสิ่งที่แนบมา | อลูมิเนียมอัลลอยด์พร้อมการป้องกัน IP40/IP67 |
| พอร์ตอีเธอร์เน็ต | 8 ถึง 24 พอร์ต |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ความเร็วพอร์ต | 10/100/1000 Mbps |
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล | 10/100/1000 Mbps |
| จุดป้อนข้อมูล | 36 แต้ม |
|---|---|
| การจัดการ | เว็บ GUI, SNMP, CLI |
| การสนับสนุนความซ้ำซ้อน | ความซ้ำซ้อนของวงแหวน, RSTP, MSTP |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | ตู้โลหะที่ได้รับการจัดอันดับ IP40/IP67 |
| พอร์ต | 8 x 10/100/1000 Mbps RJ45 |
| มาตรฐานการปฏิบัติตาม | CE, FCC, RoHS |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| การติดตั้ง | ราง DIN / ติดผนัง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | IEC 61850, Modbus, DNP3 |
| เรตติ้งปัจจุบัน | สูงถึง 6300 A |
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล | 10/100/1000 Mbps |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการจัดการ | Web GUI, CLI, SNMP |
| ไฟ LED ตัวบ่งชี้ | พลัง ลิงค์/กิจกรรม ความเร็ว |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | IEC 61850, Modbus, DNP3 |
| พอร์ตเครือข่าย | 8 x RJ45, 2 x เอสเอฟพี |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
|---|---|
| MTBF (เวลาเฉลี่ยระหว่างความล้มเหลว) | มากกว่า 1,000,000 ชั่วโมง |
| อินเตอร์เฟสเครือข่าย | อีเธอร์เน็ต RJ45, ไฟเบอร์ออปติก |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12-48V DC |
| สนับสนุนโปรโตคอล | Modbus TCP, อีเธอร์เน็ต/IP, PROFINET |
| ขนาด | 150มม. x 100มม. x 50มม |
|---|---|
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP30 |
| ประเภทการติดตั้ง | รางปีกนก |
| พอร์ต | 4 x RJ45, 2 x เอสเอฟพี |
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล | 10/100/1000 Mbps |
| การสลับความจุ | 20 Gbps |
|---|---|
| การจัดการ | เว็บ GUI, SNMP v1/v2c/v3, CLI |
| การรับรอง | CE, FCC, RoHS |
| แหล่งจ่ายไฟ | ซ้ำซ้อน 12-48V DC |
| ขนาด | 150มม. x 110มม. x 45มม |
| วัสดุสิ่งที่แนบมา | อลูมิเนียมหรือเหล็ก |
|---|---|
| จำนวนพอร์ต | 8 ถึง 24 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล | 10/100/1000 Mbps |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12-48 โวลต์กระแสตรง |
| ความเร็วพอร์ต | 10/100/1000 Mbps |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| การรับรอง | CE, FCC, UL, ROHS |
| ตัวบ่งชี้ LED | พลัง ลิงค์/กิจกรรม ความเร็ว |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP30 ถึง IP67 |