| อุตสาหกรรม | การผลิต |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ขนาด | 190 มม. x 140 มม. x 40 มม |
|---|---|
| จุดป้อนข้อมูล | 36 แต้ม |
| อินเทอร์เฟซ | RS422, RS232, อีเธอร์เน็ต, USB และการ์ด SD |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
|---|---|
| การจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช 8GB |
| ความจุหน่วยความจำ | แรม 128 เมกะไบต์, แฟลช 512 เมกะไบต์ |
| การปิดล้อม | IP65 |
| สี | ปกติ |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
|---|---|
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาทีถึง 10 มิลลิวินาที |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาทีถึง 10 มิลลิวินาที |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | ดิจิตอล, อนาล็อก |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10ms |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมกระบวนการทางอุตสาหกรรม |