| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, อนุกรม |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน (FBD), ข้อความที่มีโครงสร้าง |
|---|---|
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 0.5กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทเอาต์พุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1 ถึง 10 ms |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
| หมายเลขชิ้นส่วน | D2-เติม |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| จุดป้อนข้อมูล | 28 |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.5 ถึง 1.5 กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
|---|---|
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131-3, UL, CE |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| การป้องกัน | IP20 ถึง IP65 |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| สี | ปกติ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |