| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 10-50W |
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| kiểu cài đặt | Bảng điều khiển / đường ray DIN |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, nối tiếp |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| điện năng tiêu thụ | 10 w |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, nối tiếp |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| điện năng tiêu thụ | 10 w |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Kết nối | Giám sát và điều khiển từ xa |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Kết nối | Giám sát và điều khiển từ xa |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 5W đến 50W |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 5W đến 50W |