| Trưng bày | Màn hình LCD màu TFT rộng 7 inch, 800*480 (WVGA), 65.536 màu, đèn nền LED |
|---|---|
| Bảng điều khiển cảm ứng | Phim điện trở tương tự, 1M+ lần chạm (lực vận hành .98 N) |
| Ký ức | 15 MB nội bộ (dự án/HĐH), khe cắm thẻ SD (có thể mở rộng) |
| Quyền lực | 24 V DC (±10% / -15%), tối đa 6,5 W (271 mA @ 24 V); 3,8 W (tắt đèn nền) |
| Sự bảo vệ | IP65F (phía trước), lắp bảng điều khiển, nhiệt độ hoạt động 0-50°C, nhiệt độ bảo quản -20-60°C |
| Trưng bày | Màn hình LCD màu TFT rộng 7 inch, 800*480 (WVGA), 65.536 màu, đèn nền LED |
|---|---|
| Bảng điều khiển cảm ứng | Phim điện trở tương tự, 1M+ lần chạm (lực vận hành .98 N) |
| Ký ức | 15 MB nội bộ (dự án/HĐH), khe cắm thẻ SD (có thể mở rộng) |
| Quyền lực | 24 V DC (±10% / -15%), tối đa 6,5 W (271 mA @ 24 V); 3,8 W (tắt đèn nền) |
| Sự bảo vệ | IP65F (phía trước), lắp bảng điều khiển, nhiệt độ hoạt động 0-50°C, nhiệt độ bảo quản -20-60°C |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Kết nối | Hỗ trợ giám sát và điều khiển từ xa |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
|---|---|
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Thời gian phản hồi | mili giây |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, Cổng nối tiếp |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
|---|---|
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, văn bản có cấu trúc |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Người mẫu | S7-1200 |
| Khả năng mở rộng | Thiết kế mô -đun để mở rộng dễ dàng |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |