| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| การเชื่อมต่อ | รองรับการตรวจสอบและควบคุมระยะไกล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
|---|---|
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| เวลาตอบสนอง | มิลลิวินาที |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเทอร์เน็ต, พอร์ตอนุกรม |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
|---|---|
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ความยืดหยุ่น | การออกแบบแบบแยกส่วนเพื่อการขยายตัวได้ง่าย |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |