| แสดง | 7 |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ก |
| หน่วยความจำ | 1 |
| พลัง | 2 |
| การป้องกัน | ฉัน |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, RS-485 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, RS-485 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, RS-485 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, RS-485 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | 7 |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ก |
| หน่วยความจำ | 1 |
| พลัง | 2 |
| การป้องกัน | ฉัน |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, RS-485 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |