| Kết nối xử lý | M20x1.5, G1/4, 1/4npt |
|---|---|
| Kiểu | Động cơ DC servo không chải |
| SWEPTY STICY | 19/34ml/r |
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| Giai đoạn | ba pha |
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Power_supply | 24 V DC |
| Động cơ bước | động cơ bước 4 dây |
|---|---|
| Mô -men xoắn hằng số | 0,35nm/a rms |
| Điện áp định mức | 24V DC |
| Loại servo | Servo tương tự |
| Trạng thái mặt hàng | Cổ phần |
| Hằng số thời gian nhiệt | 150s |
|---|---|
| Công nghệ | đệm từ |
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| Tình trạng mặt hàng | 100% Thương Hiệu Mới |
| Công suất đầu ra | 0,18KW-315KW |
| vòng/phút | 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Quyền lực | 200W |
| Kiểu | Động cơ DC servo không chải |
| Thời hạn vận chuyển | DHL FedEx TNT EMS UPS |
| dây nối | 11,81" (30cm) |
| Tốc độ tối đa | 6000 vòng/phút |
|---|---|
| mô-men xoắn cao | động cơ bước nhỏ mô-men xoắn cao |
| Đặt hàng mẫu | Chào mừng |
| Kỹ thuật giảm | Hộp số |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Nhiệt độ tăng | Max 80degree |
| Địa điểm dịch vụ địa phương | Không có |
| Vật mẫu | Sạc lấy mẫu có sẵn |
| Tốc độ fbk sel | Tăng dần |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Vật liệu | Thép |
| Tốc độ định mức | 2500 vòng/phút |
| Tỷ lệ bánh răng | 1/45.569 |
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Power_supply | 24 V DC |
| Chiều dài dòng | 20cm |
|---|---|
| Độ sâu | 105 |
| Điện áp | 24V DC |
| Góc bước | 1,8±5% độ/bước |
| Lớp bảo vệ | IP20 |