| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, CANopen |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0 đến 400 Hz hoặc cao hơn |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt trạng thái và thông số |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
| Điện áp đầu ra | Thay đổi, tùy theo điện áp đầu vào |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, CANopen |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0 đến 400 Hz hoặc cao hơn |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt trạng thái và thông số |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
| Điện áp đầu ra | Thay đổi, tùy theo điện áp đầu vào |
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
|---|---|
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 kW đến 1000 kW |
| Độ ẩm | 0-95% không ngưng tụ |
| Điểm đầu ra | 16DO |
|---|---|
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Xếp hạng bao vây | IP20 đến IP54 |
|---|---|
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt và theo dõi thông số |
| Bắt đầu mô -men xoắn | Lên tới 150% ở 0,5 Hz (VFD) |
| Công suất quá tải | 150% dòng điện định mức trong 1 phút |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| Xếp hạng bao vây | IP20 đến IP54 |
|---|---|
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt và theo dõi thông số |
| Bắt đầu mô -men xoắn | Lên tới 150% ở 0,5 Hz (VFD) |
| Công suất quá tải | 150% dòng điện định mức trong 1 phút |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| loại | Tự động hóa |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, cổng nối tiếp |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |
| Loại đầu ra | Kỹ thuật số, Analog, Rơle |