| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.5 ถึง 1.5 กก |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์ ทรานซิสเตอร์ หรือไทรแอก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| น้ำหนัก | 0.83 กิโลกรัม |
| หมายเลขชิ้นส่วน | วู้ดเวิร์ด 2301E |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UL, ROHS เป็นไปตามมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ขนาด | 200มม. x 150มม. x 100มม |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| การใช้พลังงาน | น้อยกว่า 10W |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น |
| หมายเลขรุ่น | ctrlX CORE X7 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24 โวลต์กระแสตรง, 110 โวลต์กระแสสลับ, 220 โวลต์กระแสสลับ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอล, เอาต์พุตอะนาล็อก |
| แอปพลิเคชัน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |