| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
|---|---|
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| จุดเอาท์พุต | 20 |
| หน่วยความจำ | 1 |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| หมายเลขชิ้นส่วน | F4-04DA |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ240-360V. |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| น้ำหนัก | 0.2 กก |
| ความจุหน่วยความจำ | ตั้งแต่ 2 KB ถึง 1 MB หรือมากกว่า |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| การใช้พลังงาน | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 5W ถึง 50W |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| การใช้พลังงาน | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 5W ถึง 50W |