| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการจัดการ | เว็บ GUI, SNMP, CLI |
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติและควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
| NumberOfI/OPoints | ตั้งแต่ 8 ถึง 1,024 หรือมากกว่า |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1ms ถึง 10ms |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความยืดหยุ่น | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
|---|---|
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| หน่วยความจำ | 1 |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| การทำงาน | ทำให้กระบวนการทางอุตสาหกรรมเป็นไปโดยอัตโนมัติ |