| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| การใช้พลังงาน | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 5W ถึง 50W |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| การใช้พลังงาน | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 5W ถึง 50W |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| การใช้พลังงาน | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 5W ถึง 50W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131, ISO 9001 |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | 750-667/000-003 |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| แรงดันไฟเข้า | 24V DC |
| จุดป้อนข้อมูล | 16DI |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |