| หน่วยความจำ | 1 |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| การทำงาน | ทำให้กระบวนการทางอุตสาหกรรมเป็นไปโดยอัตโนมัติ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| ไอจีบีที | อินฟิเนียน,เรเนซาส |
| ระดับพลังงาน | 0.5 กิโลวัตต์ถึง 500 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| ความจุหน่วยความจำ | โดยทั่วไปคือ 16KB ถึง 1MB |
| จุดป้อนข้อมูล | 36 แต้ม |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / อินเทอร์เฟซซอฟต์แวร์ |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| อินเตอร์เฟซการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |