| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| ความจุหน่วยความจำ | โดยทั่วไปคือ 16KB ถึง 1MB |
| ความสามารถในการขยายตัว | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| วัสดุ | ตู้พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
|---|---|
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันขาออก | 0-480 โวลต์กระแสสลับ |
| การป้องกัน | IP65, IP67, IP68 |
| การบิดเบือนฮาร์มอนิก | <5% |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.5 ถึง 1.5 กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| แรงดันขาออก | 24V DC |