| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, khối chức năng, văn bản có cấu trúc |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Dung lượng bộ nhớ | Thông thường 16KB đến 1MB |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Kiểu hiển thị | Đèn báo LCD hoặc LED |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| Bảo vệ | IP65, IP67, IP68 |
| Biến dạng sóng hài | <5% |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |