| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
|---|---|
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
|---|---|
| Người mẫu | CPM2A-60CDR-A |
| Chức năng | hệ thống điều khiển tự động hóa công nghiệp |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mẫu mã, thường có kích thước nhỏ gọn |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UL, Rohs tuân thủ |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Sự bảo vệ | Tôi |
| Nguồn điện | 24V DC, 110V AC, 220V AC |
|---|---|
| Kiểu | cảm biến |
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp |
| Tên sản phẩm | Cảm biến công nghiệp |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Kiểu hiển thị | Đèn báo LCD hoặc LED |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Trưng bày | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |