| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số kênh đầu vào | 8 kênh (Đơn) (Beckhoff) |
| Dải tín hiệu | -10 V ~ +10 V (Beckhoff) |
| Độ phân giải | 12 bit (11 bit cho dải 0~10 V) (Beckhoff) |
| Sai số đo lường | < ±0.3% FS (Toàn dải) Beckhoff |
| Thời gian chuyển mạch | Khoảng 4 ms / kênh |
| Trở kháng đầu vào | > 130 kΩ |
| Cách ly điện | K-bus / Bên tín hiệu: 500 V DC |
| Tiêu thụ dòng K-bus | Điển hình 140 mA |
| Ánh xạ quy trình | Đầu vào: Dữ liệu 8 * 16 bit (tùy chọn điều khiển / trạng thái 8 * 8 bit) |
| Trọng lượng | Khoảng 75 g |
| Kích thước | 12 mm * 100 mm * 68 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ +55°C; Lưu trữ: -25 ~ +85°C |
| Độ ẩm tương đối | 95%, không ngưng tụ |