| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Giá thực tế | Đàm phán |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| sự tiêu thụ năng lượng | 5 W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Kích thước | 90 mm x 100 mm x 75 mm |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Nguồn điện | 24V DC, 110V AC, 220V AC |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC), Hệ thống điều khiển phân tán (DCS), SCADA |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số, đầu ra analog |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Cân nặng | 500 gram |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kích thước | Thay đổi tùy theo model, thường là 100mm x 75mm x 50mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Ứng dụng | Kiểm soát quá trình sản xuất |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UL, Rohs tuân thủ |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Thời gian phản hồi | 1 mili giây đến 10 mili giây |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Thời gian phản hồi | 1 mili giây đến 10 mili giây |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |