| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
|---|---|
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24 โวลต์กระแสตรง, 110 โวลต์กระแสสลับ, 220 โวลต์กระแสสลับ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| ประเภทการควบคุม | ตัวควบคุมลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ (PLC), ระบบควบคุมแบบกระจาย (DCS), SCADA |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอล, เอาต์พุตอะนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 100 มม. x 75 มม. x 50 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมกระบวนการผลิต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UL, ROHS เป็นไปตามมาตรฐาน |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาทีถึง 10 มิลลิวินาที |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาทีถึง 10 มิลลิวินาที |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |