| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| Phần Không | PT5501A |
| mounting_type | đường ray DIN |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Thời gian đáp ứng | 1 mili giây |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| Phần Không | PT5501A |
| mounting_type | đường ray DIN |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Thời gian đáp ứng | 1 mili giây |
| kiểu | Hệ thống tự động hóa |
|---|---|
| Loại | Tự động hóa |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Quyền lực | 2 |
| Số lượng đầu vào | 16 đến 64 |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Trưng bày | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Phần Không | XVME-564 |
|---|---|
| Power_supply | 24 V DC |
| Điểm đầu ra | 20 |
| Ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Người mẫu | S7-1200 |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, cổng nối tiếp |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |