| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
|---|---|
| หน่วยความจำ | แรม 128MB, แฟลช 256MB |
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| ขนาด | 4.3 นิ้ว |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
|---|---|
| หน่วยความจำ | แรม 128MB, แฟลช 256MB |
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| ขนาด | 4.3 นิ้ว |
| ประเภทการแสดงผล | หน้าจอสัมผัส LCD |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| ความจุหน่วยความจำ | แฟลช 128 MB แรม 64 MB |
| ประเภทอินพุต | สัมผัสแบบคาปาซิทีฟ |
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| หน่วยความจำ | แรม 128 เมกะไบต์, แฟลช 256 เมกะไบต์ |
|---|---|
| ขนาด | 5.6″ |
| อินเทอร์เฟซ | RS422, RS232, อีเธอร์เน็ต, USB และการ์ด SD |
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |
| แสดง | จอ LCD สี TFT กว้าง 7 นิ้ว, 800*480 (WVGA), 65,536 สี, ไฟพื้นหลัง LED |
|---|---|
| แผงสัมผัส | ฟิล์มต้านทานแบบอะนาล็อก, สัมผัส 1M+ (แรงปฏิบัติการ ≤0.98 N) |
| หน่วยความจำ | ภายใน 15 MB (โปรเจ็กต์/ระบบปฏิบัติการ), ช่องเสียบการ์ด SD (ขยายได้) |
| พลัง | 24 V DC (±10% / -15%), สูงสุด 6.5 W (271 mA @ 24 V); 3.8 วัตต์ (ปิดแบ็คไลท์) |
| การป้องกัน | IP65F (ด้านหน้า), การติดตั้งแผง, อุณหภูมิในการทำงาน 0-50°C, อุณหภูมิการจัดเก็บ -20-60°C |