| ความจุเกินพิกัด | จัดอันดับกระแส 150% เป็นเวลา 1 นาที |
|---|---|
| คุณสมบัติการป้องกัน | แรงดันไฟเกิน, แรงดันตก, กระแสเกิน, ไฟฟ้าลัดวงจร, ความร้อนเกินพิกัด |
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
| เวลาหยุดอ่อน | 0.1 ถึง 60 วินาที |
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| แรม | 480GB |
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมเวกเตอร์วงจรปิด |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| การชำระเงิน | T/T/Paypal/Western Union/Money Gram |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| การติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| กำลังไฟพิกัด | 55kW (75HP |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | สามเฟส 380-440V AC (±15%) |
| ความถี่อินพุต | 63เฮิร์ต (47-50/60เฮิร์ต) |
| กระแสไฟขาออกที่ได้รับการจัดอันดับ | 115A |
| ความถี่เอาท์พุต | 0.1-400เฮิร์ตซ์ |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| แรงดันไฟเข้า | 24 V DC |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ โรงไฟฟ้า |
| ระดับการป้องกัน | IP65 / IP67 |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 วินาที |
| ประเภทข้อเสนอแนะ | โพเทนชิออมิเตอร์ / LVDT / ตัวเข้ารหัสดิจิตอล |
| ความดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ / สแตนเลส |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-480 โวลต์ เอซี |
|---|---|
| ความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ |
| เวลาเร่งความเร็ว/ลดความเร็ว | 0.1 ถึง 6,000 วินาที |
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| ความจุเกินพิกัด | จัดอันดับกระแส 150% เป็นเวลา 1 นาที |
| กระบวนการเชื่อมต่อ | M20X1.5, G1/4, 1/4NPT |
|---|---|
| ความเร็ว | 3,000 รอบต่อนาที |
| หมายเลขชิ้นส่วน | ค2.122.1311 |
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
| แรงบิดสูงสุด | 0.64Nm |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| การติดตั้ง | แผงเมานต์ / รถไฟ DIN |
| ขนาด | 200มม. x 150มม. x 100มม |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | MOOG |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |