1.Bản tổng quan sản phẩm
INVT GD290-2R2G/003P-4 là một bộ chuyển tần vector phổ quát đa chức năng điện áp thấp dòng INVT GD290.với ba pha 380 ∼ 480VNó có thiết kế nhỏ gọn giống như sách, tương thích với lưới điện toàn cầu và chủ yếu nhắm mục tiêu cho các ứng dụng công nghiệp chung, cân bằng hiệu suất cao và độ tin cậy cao.INVT, Inc.
2Ưu điểm sản phẩm
a. Kiểm soát vector hiệu suất cao: Kiểm soát vector không cảm biến (SVC), đầu ra 0,5Hz mô-men xoắn cao 150%, khởi động tải trọng ổn định; hỗ trợ V / F / với điều khiển vector PG, độ chính xác điều chỉnh tốc độ ± 0,2%.
b. Tiết kiệm năng lượng và hiệu quả: thuật toán tiết kiệm năng lượng ECO + chế độ ngủ thông minh, tiết kiệm năng lượng đáng kể cho tải mô-men xoắn biến đổi như quạt và máy bơm.
độ tin cậy và độ bền cao: Bộ lọc C3 EMC tích hợp, lò phản ứng DC; tấm lõi có lớp phủ ba lớp dày, chống bụi, chống ẩm, chống ăn mòn; Chứng nhận CE / RoHS.
Dễ sử dụng và tích hợp: Hình như sách để tiết kiệm không gian; Đơn vị phanh tích hợp (lên đến 110kW); hỗ trợ Modbus / PROFINET / CANopen; nguồn điện phụ trợ 24V, có thể điều chỉnh trong trường hợp mất điện.
e. Các chức năng phong phú: Chuyển mạch bơm đa, theo dõi tốc độ, khởi động lại mất điện, thiết lập 16 tốc độ, phù hợp với việc cung cấp nước / HVAC / vận chuyển và các tình huống khác.
| Dự án | tham số |
|---|---|
| Mô hình | GD290-2R2G/003P-4 |
| Sức mạnh | 2.2kW (gánh nặng G) / 3kW (gánh nhẹ P) |
| Nhập | Ba pha 380 ∼ 480V, 50/60Hz (47 ∼ 63Hz) |
| Sản lượng | 0 ¢ 400Hz, ba pha 0 ¢ Điện áp định số |
| Chế độ điều khiển | Vector PG-less (SVC) / V/F / PG Vector (FVC) |
| Khả năng quá tải | 180% 60s, 200% 10s |
| Truyền thông | Modbus RTU/TCP,PROFINET,CANopen ((Tự chọn) |
| Bảo vệ | Dòng điện quá tải / Dòng điện quá tải / Dòng điện quá thấp / Mất pha / Nhiệt quá mức / Gánh nặng quá mức / Phá trái đất |
| môi trường | Phạm vi nhiệt độ: -10 °C đến +50 °C, lớp phủ ba lớp phù hợp với điều kiện làm việc khắc nghiệt |