| Phân loại điện áp (V) | Ba pha AC 380 V đến 480 V |
|---|---|
| Công suất (kW) | 37 |
| Dòng điện đầu vào (A) | 90 |
| Dòng điện đầu ra (A) | 75 |
| Kích thước (mm) | 100 (R) x 400 (C) x 305 (S) |
| Biến tần AC hai/bốn góc phần tư | Hai góc phần tư |
| Độ chính xác ổn định tốc độ | V/f: ±1.0% SVC: ±0.5% FVC: ±0.02% |
| Độ chính xác điều khiển mô-men xoắn | SVC: ±5% (trên 10 Hz) FVC: ±3% |
| Mô-men xoắn khởi động | SVC: 0.25 Hz/150% FVC: 0 Hz/180% |
| Khả năng quá tải | 1 giờ ở 115% tải định mức; 1 phút ở 150% tải định mức; 2 giây ở 178% tải định mức |
| Tần số sóng mang | V/f: 0.8 kHz đến 12 kHz; SVC, FVC: 2 kHz đến 12 kHz; Tần số sóng mang được điều chỉnh tự động theo nhiệt độ tản nhiệt. |