| Người mẫu | CS710-4T15GB 15KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| Người mẫu | CS710-4T18.5GB 18.5KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| Người mẫu | CS710-4T22GB 22KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, CANopen |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0 đến 400 Hz hoặc cao hơn |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt trạng thái và thông số |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
| Điện áp đầu ra | Thay đổi, tùy theo điện áp đầu vào |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
|---|---|
| Chức năng | Vị trí truyền động van điều khiển |
| Thời gian phản hồi | chưa đến 1 giây |
| áp lực cung cấp | 20-30 psi / 1,4-2,0 thanh |
| tín hiệu phản hồi | Chiết áp / LVDT / Phản hồi kỹ thuật số |
| Vật liệu | Vật liệu và kim loại cách điện cao cấp |
|---|---|
| Tuân thủ tiêu chuẩn | IEC 60255, IEEE C37.90 |
| định mức điện áp | Lên đến 36 kV |
| Tên sản phẩm | Các thành phần bảo vệ và kiểm soát |
| Hiện tại | Lên tới 6300 A |
| khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng |
|---|---|
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| Chức năng | Điều khiển tốc độ và mô men xoắn của động cơ điện bằng cách thay đổi tần số và điện áp đầu vào của đ |
| Giảm thiểu hài hòa | Tích hợp cuộn cảm DC hoặc bộ lọc bên ngoài |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt trạng thái và thông số |
| Đánh giá sức mạnh | 2000W |
|---|---|
| Kích thước | 200mm x 100mm x 150mm |
| Người mẫu | SSDSC2KG480G801 |
| Loại phản hồi | Bộ mã hóa, bộ phân giải, cảm biến Hall |
| Điều kiện | 100% nguyên bản |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | ứng dụng công nghiệp |
| ĐẬP | 480GB |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Điện áp đầu ra | 0-480V |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Thời gian phản hồi | mili giây |
| Loại đầu ra | Rơle, Transistor, Analog |
| Nguồn điện | 24V DC, 110V AC, 220V AC |