| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ประเภทเซนเซอร์ | ความใกล้ชิด อุณหภูมิ ความดัน ออปติคัล อัลตราโซนิก การสั่นสะเทือน |
| น้ำหนัก | 0.64 กิโลกรัม |
| ความจุหน่วยความจำ | โดยทั่วไปคือ 1KB ถึง 1MB |