| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| ความสามารถในการขยายตัว | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 20 |
| ประเภทอินพุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| NumberOfI/OPoints | แตกต่างกันไปตั้งแต่ไม่กี่ถึงหลายพัน |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| ความสามารถในการขยายตัว | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 20 |
| ประเภทอินพุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| NumberOfI/OPoints | แตกต่างกันไปตั้งแต่ไม่กี่ถึงหลายพัน |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| ความจุหน่วยความจำ | โดยทั่วไปคือ 1KB ถึง 1MB |
| ประเภทเอาต์พุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| น้ำหนัก | 1.18 กิโลกรัม |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.5 ถึง 1.5 กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, RS-485 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, RS-485 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |