| ขนาด | 90 X 100 X 75 มม. |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| power_supply | 24 V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | หน้าแปลนเมาท์ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะแกน | พร้อมกุญแจ |
| ความสูงในการติดตั้ง | 66.1มม. |
| คุณภาพ | คุณภาพสูง |
| สภาพสินค้า | ใหม่เอี่ยม 100% |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| การรับประกัน | รับประกันของผู้ผลิต 1-3 ปี |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมกระบวนการ |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| การรับประกัน | รับประกันของผู้ผลิต 1-3 ปี |
|---|---|
| การทำงาน | ทำให้กระบวนการทางอุตสาหกรรมเป็นไปโดยอัตโนมัติ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, ตัวยึดผนัง |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซเครือข่าย | พอร์ตอีเธอร์เน็ต 10/100/1000 Mbps |
| การใช้พลังงาน | น้อยกว่า 10W |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาดกระทัดรัด |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12-24 V DC |
| เวลาตอบสนอง | โดยทั่วไป 1-10 มิลลิวินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง 85°C |
| การป้องกัน | IP65, IP67, IP68 |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131, CE, UL |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| น้ำหนัก | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / อินเทอร์เฟซซอฟต์แวร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| การรับประกัน | รับประกันของผู้ผลิต 1-3 ปี |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
|---|---|
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ประเภทการควบคุม | ตัวควบคุมลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ (PLC), ระบบควบคุมแบบกระจาย (DCS), SCADA |
| ความยืดหยุ่น | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |