| การรับประกัน | รับประกันของผู้ผลิต 1-3 ปี |
|---|---|
| การทำงาน | ทำให้กระบวนการทางอุตสาหกรรมเป็นไปโดยอัตโนมัติ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, ตัวยึดผนัง |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาดกระทัดรัด |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12-24 V DC |
| เวลาตอบสนอง | โดยทั่วไป 1-10 มิลลิวินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง 85°C |
| การป้องกัน | IP65, IP67, IP68 |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131, CE, UL |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| น้ำหนัก | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / อินเทอร์เฟซซอฟต์แวร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| การรับประกัน | รับประกันของผู้ผลิต 1-3 ปี |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
|---|---|
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ประเภทการควบคุม | ตัวควบคุมลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ (PLC), ระบบควบคุมแบบกระจาย (DCS), SCADA |
| ความยืดหยุ่น | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
|---|---|
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
|---|---|
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| น้ำหนัก | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| การใช้พลังงาน | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 10-50W |
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
|---|---|
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |