| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Danfoss |
| ช่วงความถี่ | 0-400 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
| แรงดันขาออก | 0-480V เอซี |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-480V AC |
| เริ่มแรงบิด | สูงถึง 150% ที่ 0.5 เฮิร์ตซ์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | MITSUBISHI |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | MITSUBISHI |
| หน่วยความจำ | 50 กิโลไบต์ |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| สี | ปกติ |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
|---|---|
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ABB |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปมีดีไซน์กะทัดรัด |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง, แผงติด |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-480V AC |
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
| ช่วงพลังงาน | 0.5 กิโลวัตต์ถึง 500 กิโลวัตต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ABB |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ABB |